CNC machining Aluminum hannun keke

Takaitaccen Bayani:

Aluminum gami kayan, haske da ƙarfi.Ba sauƙin lanƙwasa da nakasa ba;Kyakkyawan jiyya mai kyau, ba sauƙin tsatsa ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Sunan samfur Hannun keken aluminum
Kayan abu Saukewa: AL6061-T6
Tsarin sarrafawa CNC machining (CNC juya, cnc milling)
Maganin Sama Baƙar fata anodizing
Hakuri +/-0.002~+/-0.005mm
Tashin Lafiya Min Ra0.1~3.2
An Karɓar Zane STP, Mataki, LGS, XT, AutoCAD (DXF, DWG), PDF, ko Samfura
Amfani Hannun keke
Lokacin Jagora 1-2 makonni don samfurori, 3-4 makonni don samar da taro
Tabbacin inganci ISO9001: 2015, SGS, RoHs
Sharuɗɗan Biyan kuɗi Tabbatar da Kasuwanci, TT/PayPal/West Union

Fasahar Machining ta Star ta yi aiki a masana'antar hawan titi tsawon shekaru da yawa.Muna ba da sabbin samfura da samar da sabis na wasanni da injiniyanci, kuma muna samar da madaidaicin sassa da hadaddun taruka don abubuwan kekuna kamar su hannuwa, kayan kwalliya, kayan motsa jiki, da bututun filastik.

Marufi & Bayarwa

Marufi:Guda ɗaya a cikin jakar PE ko tare da takarda mai laushi.Kasa da KGS 22 a cikin kwali.

Bayarwa:Isar da samfuran kusan7 ~ 15 days da gubar lokaci domin taro samar ne game da 25-40 days.

FAQ

Wadanne nau'ikan kayan za'a iya sarrafa su a wajen Al6061-T6?

Hakanan za'a iya amfani da AL7075 ko ƙarfe na carbon don wannan hannun keken.Mafi yawa muna amfani da aluminum gami kayan.

Kuna ba da sabis na ƙira don ɓangaren keke?Idan ba haka ba, menene kamfani ke buƙatar gabatar da gaba?

Muna da damar ƙira amma abokin ciniki dole ne ya yarda kuma ya ɗauki alhakin ƙira ta ƙarshe.Da fatan za a ƙaddamar da cikakkiyar ma'anar samfur wanda ya haɗa da duk bugu masu mahimmanci, ƙirar CAD, ƙayyadaddun bayanai, da sauransu tare da kiyasin amfanin shekara-shekara.

● Kamfanin ku yana da kowane irin takaddun shaida mai inganci?

Ee, muna da ISO 9001: 2015 bokan.

● Yaya tsawon lokaci kuke buƙatar ba ni magana?

Yawancin lokaci, ana aika zance don samfur a cikin kwanaki 2 bayan mun sami binciken tare da duk mahimman bayanai.

Shin lokutan gubar a cikin kwanakin aiki ne ko kwanakin kalanda?

Ana ambaton lokutan jagora a cikin kwanakin kalanda.

● Waɗanne fayilolin ƙira za ku iya karɓa daga kamfaninmu?

Yawancin shirye-shiryen tushen CAD, misali DWG, DXF, IGES da mafi yawan tsarin da ake amfani da su.

● An daidaita kayan aikin ku kuma na zamani?

Ee, suna.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    .