Sunan samfur | Aluminum machining sassa don keken dutse |
Kayan abu | Saukewa: AL6061-T6 |
Tsarin sarrafawa | CNC machining (CNC juya, cnc milling) |
Maganin Sama | Red anodizing |
Hakuri | +/-0.002~+/-0.005mm |
Tashin Lafiya | Min Ra0.1~3.2 |
An Karɓar Zane | STP, Mataki, LGS, XT, AutoCAD (DXF, DWG), PDF, ko Samfura |
Amfani | keke |
Lokacin Jagora | 1-2 makonni don samfurori, 3-4 makonni don samar da taro |
Tabbacin inganci | ISO9001: 2015, SGS, RoHs |
Sharuɗɗan Biyan kuɗi | Tabbatar da Kasuwanci, TT/PayPal/West Union |
Fasahar Machining ta Star ta yi aiki a masana'antar hawan titi tsawon shekaru da yawa.Muna ba da sabbin samfura da samar da sabis na wasanni da injiniyanci, kuma muna samar da madaidaicin sassa da hadaddun taruka don abubuwan kekuna kamar su hannuwa, kayan kwalliya, kayan motsa jiki, da bututun filastik.
Marufi:Marufi na musamman ko marufi na katako.Kasa da KGS 22 a cikin kwali.
Bayarwa:Isar da samfurori shine game da kwanaki 7 ~ 15 kuma lokacin jagora don samar da taro shine game da kwanaki 25-40.
Kuna ba da sabis na ƙira don ɓangaren injina?Idan ba haka ba, menene kamfani ke buƙatar gabatar da gaba?
Muna da damar ƙira amma abokin ciniki dole ne ya yarda kuma ya ɗauki alhakin ƙira ta ƙarshe.Da fatan za a ƙaddamar da cikakkiyar ma'anar samfur wanda ya haɗa da duk bugu masu mahimmanci, ƙirar CAD, ƙayyadaddun bayanai, da sauransu tare da kiyasin amfanin shekara-shekara.
Wadanne nau'ikan kayan aiki ne za'a iya sarrafa su a wajen karfe?
Aluminum, Copper Alloys (Bronze, Brass), Titanium, Nickel Alloys da kowane nau'i na Filastik za a iya sarrafa su.
● Wane bayani kuke buƙata don zance?
Don yin magana mai kyau, za mu buƙaci abubuwa masu zuwa:
1.Product zane ko 3D samfurin bayanai fayiloli.
2. Yawan kayayyakin da za ku yi.
Za a iya ba da kammala sassa?
Ee, lokacin da ake buƙatar ƙarin cikakkun bayanai kamar plating, anodizing, murfin foda, da sauransu muna haɗin gwiwa tare da ƴan kwangilar da muke da su waɗanda suka ƙware a fagen da aka ba su.Don haka za mu iya yin hidima a matsayin kantin tsayawa ɗaya tare da asusu ɗaya kawai.
● Me ya sa za mu sayi kayan aikin mu daga gare ku?
Muna da ingantacciyar rikodi na samar da ingantattun sassa akan lokaci kuma akan farashi masu gasa.Mun fahimci cikakken matsin farashin da aka sanya a kan mu duka.Muna aiki tuƙuru don rage farashi a duk inda zai yiwu a kullum.Mun kuma fahimci cewa abokan cinikinmu suna buƙatar ingantaccen aiki 100% daga masu samar da su.Duk abin da aka yi la'akari, muna tsammanin za ku ga cewa Star machining yana ba da mafi kyawun ƙima da dogaro a cikin kasuwancin.